Sabbin Faceshowes 3 A cikin 1 kyakkyawa ƙusa mai ɗaukar ƙura mai tara ƙura ta tsotsa injin Tebur tare da ƙusa Manicure Pedicure Nail

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa
Cikakken Bayani
Wurin Asalin:
Zhejiang, China
Lambar Samfura:
FJQ-14
Sunan Alama:
Nunin fuska
Nau'i::
3 A CIKIN 1 kurar kurar farce
Amfani::
Kayan Ado Na Farko Na Musamman
bayani dalla-dalla::
tare da cajar USB don Waya
Farko::
35000RPM/15W
Takaddun shaida::
CE, ROHS
Sunan samfur::
3 a cikin 1 Teburin Salon Farko Mai Tarar Kurar UV Lamp Nail Drill Machine
Voltage::
100V-120V/220V-240V
Sabis::
Sabis na OEM
Ƙarfi:
35w ku
gudun fan::
4500RPM kura mai tattara yankan yankan tebur
Bayanin Samfura

Bayanin mai tara kurar farce:

1. Shigarwa: Da farko don Allah buɗe marufi. Sannan fitar da kayan aikin duba ko jakar kurar ƙusa ta shirya. Idan jakar ba ta gyara cikin kayan aiki ba, da fatan za a gyara shi daidai.

2. Ya kamata a yi amfani da kayan aiki a ƙimar ƙarfin lantarki da mita.

3. Tabbatar cewa an kashe fanka daga na'urorin samar da kayayyaki kafin cire mai gadi.

4. An yi nufin na'urar don amfani da kofa kawai.

5. Kar a yi amfani da na'urar a wuri mai damshi ko rigar.

6. Kar a yi amfani ko tsayawa don amfani idan na'urar ta lalace, musamman igiyar kayan aiki da akwati.

DUMI-DUMI:

1, Bada izini kawai yara suyi amfani da kayan aiki tare da kulawa lokacin da aka ba da isassun umarni.

2, The axis da yadi na mota dole ne a earthed lokacin da aka haɗa a cikin wani kayan aiki ko kafin amfani da shi.

Sunan samfur
Sabbin Faceshowes 3 A cikin 1 kyakkyawa ƙusa mai ɗaukar ƙura mai tara ƙura ta tsotsa injin Tebur tare da ƙusa Manicure Pedicure Nail
Abu NO
FJQ-14
Wutar lantarki
100v-240v 50-60hz
Ƙarfi
40W
Nauyi
13KG
Toshe
AU EU UK Amurka
Kayan abu
ABS Plastic Bakin Karfe
Launi
Fari + Ruwa
Kunshin
10pcs/ctn 55*27*53CM 13KG
MOQ
1pcs
Isar da Lokaci
Express Order 2-7Aiki Kwanaki/Odar Teku 7-15Ranar Aiki
Hanyar Biyan Kuɗi
TT, Western Union, Paypal ko Sauransu

Kamfaninmu

Yiwu Rongfeng Electronic Technology Co., Ltd is located in Yiwu, da World Commodity City, ne a manufacturer na musamman a ƙusa art kayayyakin,

mu main kayayyakin ne ƙusa gel goge, UV fitila, UV / Temperatuur Sterilizer, Wax hita, Ultrasonic Cleaner da ƙusa kayan aikin ect.wanda da 9 shekaru gwaninta na samarwa, tallace-tallace, saita bincike da ci gaba.

Mun halicci iri "FACESHOWES", Ana fitar da samfur zuwa Turai da Amurka, Japan, Rasha da sauran ƙasashe.

Menene ƙari, muna kuma samar da kowane irin sabis na sarrafa OEM/ODM. barka da zuwa ziyarci masana'anta!

Shiryawa & Bayarwa

FAQ

1.Za ku iya samar da samfurori kyauta?
Ee, idan kuna sha'awar fitilar ƙusa, za mu iya jigilar ku samfurori a farkon. ya dogara da samfurin.

2.Shin kuna karɓar odar hanya?
Ee, mun fahimci damuwar ku kuma muna fatan kafa haɗin gwiwar kasuwanci na dogon lokaci tare da ku.

3.Launuka nawa kuke da su?
Muna da fiye da dubban launuka, kuma muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda ke iya samar da launuka ɗari kowace rana.

4. Kuna goyan bayan OEM / ODM /
Ee, mu masu sana'a OEM / ODM factory tare da shekaru gwaninta.

5.Me game da ingancin samfurin?
A gel goge kullum shekaru uku, fitilar dogara a kan daban-daban iri, kullum a cikin 1 yes

6. Kuna buƙatar wakili?
Ee, ba shakka, muna buƙatar wakilai da yawa a duk faɗin duniya; za mu iya ba ku mafi kyawun farashi kuma ba za mu sayar da samfuran iri ɗaya ga wasu a yankinku ba idan kun zama wakilinmu.

Sabis ɗinmu

1.Mun yi alkawari, duk wani fefect zai iya komawa ga mai siyarwa don neman gyara ko maye gurbin cikin shekara 1.

2. Da fatan za a sanar da cewa wannan garantin garantin bai dace da yanayi mai zuwa ba:
Hatsari, rashin amfani, cin zarafi ko canji na samfur.

igiyar nannade da injin ta karye.
Yin hidima ta mutum mara izini.
Duk wani lalacewa daga ruwa.
Amfani da wutar lantarki mara daidai.
Duk wani yanayi sai samfurin kansa.

Na gode don zaɓar fitilun mu na LED/UV. Da fatan za a ɗauki ɗan lokaci don karanta wannan jagorar aiki a hankali kafin amfani.

Tuntube Mu

Lambobin sadarwa: Julia Xu

Wayar hannu: +86 18069912202 (WhatsApp)
Wechat: 18069912202
Yanar Gizo:ywrongfeng.en.alibaba.com


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    da